
श्रीराम एज्युकेशन सोसायटीतर्फे सुभाषराव सूर्यवंशी यांच्या तृतीय स्मृतिदिनानिमित्त निवृत्त शिक्षक आणि गुणवंत विद्यार्थ्यांचा विशेष सन्मान करण्यात आला.
स्थैर्य, फलटण, दि. २२ ऑगस्ट : श्रीराम एज्युकेशन सोसायटीच्या विविध शाखांच्या वतीने सुभाषराव सूर्यवंशी (बेडके) यांच्या तृतीय स्मृतिदिनानिमित्त सेवानिवृत्त शिक्षक आणि गुणवंत विद्यार्थ्यांचा सत्कार करण्यात आला. हा कार्यक्रम यशवंतराव चव्हाण हायस्कूल व ज्युनिअर कॉलेजमध्ये पार पडला.
निवृत्त शिक्षक आणि विद्यार्थ्यांचा गौरव
संस्थेच्या अध्यक्षा सविता सूर्यवंशी, उपाध्यक्ष सी. एल. पवार आणि मानद सचिव डॉ. सचिन सूर्यवंशी यांच्या हस्ते सुभाषराव सूर्यवंशी यांच्या प्रतिमेला पुष्पहार अर्पण करून आदरांजली वाहिली. यावेळी संस्थेच्या जडणघडणीत योगदान देणाऱ्या निवृत्त शिक्षकांचा यथोचित सत्कार करण्यात आला. तसेच, दहावी, बारावी आणि पदवी स्तरावर उल्लेखनीय यश मिळवलेल्या विद्यार्थ्यांचा आणि विविध स्पर्धांमधील विजेत्यांचा सन्मानचिन्ह व प्रमाणपत्र देऊन गौरव करण्यात आला.
विद्यार्थ्यांना एआय प्रशिक्षणाची गरज
याप्रसंगी डॉ. सचिन सूर्यवंशी यांनी सुभाषराव सूर्यवंशी यांच्या जीवनकार्याला उजाळा दिला. माहिती तंत्रज्ञानाच्या या युगात विद्यार्थ्यांना स्वतःला अद्ययावत ठेवण्यासाठी कृत्रिम बुद्धिमत्तेचे (एआय) प्रशिक्षण घेणे काळाची गरज असल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले. प्रास्ताविक एस. डी. यादव यांनी केले. या कार्यक्रमाला महेंद्र सूर्यवंशी, शिवाजीराव सूर्यवंशी, ज्योती सूर्यवंशी, प्रकाश तारळकर आणि आप्पा शिंदे यांच्यासह शिक्षक, पालक आणि विद्यार्थी उपस्थित होते.
