भाडळी बुद्रुकचे माधव डांगे भारतीय सैन्य दलात नायब सुभेदार

भाडळी बुद्रुकचे माधव डांगे यांची भारतीय सैन्य दलात नायब सुभेदारपदी पदोन्नती झाली आहे. गेली २१ वर्षे ते देशसेवेत असून त्यांच्या या यशाचे सर्वत्र कौतुक होत आहे.

स्थैर्य, भाडळी बुद्रुक, दि. 11 जुलै : सैनिकी परंपरा आणि अधिकाऱ्यांचे गाव म्हणून ओळख असलेल्या फलटण तालुक्यातील भाडळी बुद्रुकचे सुपुत्र माधव डांगे यांची भारतीय सैन्य दलात नायब सुभेदारपदी पदोन्नती झाली आहे. त्यांच्या या अभिमानास्पद यशाने गावाच्या शिरपेचात आणखी एक मानाचा तुरा रोवला गेला आहे.

२१ वर्षांची प्रदीर्घ देशसेवा

माधव डांगे हे गेली २१ वर्षे भारतीय सैन्य दलात विविध पदांवर कार्यरत आहेत. आपल्या कर्तव्याप्रती असलेल्या निष्ठेमुळे आणि उत्कृष्ट कामगिरीमुळे त्यांना नुकतीच नायब सुभेदार या पदावर पदोन्नती मिळाली आहे. या यशात वरिष्ठ अधिकारी, सहकारी आणि कुटुंबीयांचे मोलाचे सहकार्य लाभल्याचे डांगे यांनी आवर्जून नमूद केले.

तरुणाईमध्ये नवचैतन्य

भाडळी बुद्रुक गावाला सैनिकी सेवेची मोठी परंपरा लाभली असून गावातील अनेक तरुण सध्या सैन्य दलात कार्यरत आहेत. माधव डांगे यांना मिळालेल्या या पदोन्नतीमुळे परिसरातील सैन्य दलात भरती होऊ पाहणाऱ्या तरुणांमध्ये नवचैतन्य आणि उत्साहाचे वातावरण निर्माण झाले आहे.

सर्व स्तरांतून अभिनंदनाचा वर्षाव

माधव डांगे यांच्या या लक्षवेधी कामगिरीबद्दल गावातील आजी-माजी सैनिक, नेहरू युवा मंडळ, विविध स्थानिक संस्थांचे आजी-माजी पदाधिकारी तसेच ग्रामस्थांनी त्यांचे विशेष कौतुक केले आहे. त्यांच्या या वाटचालीमुळे गावाचे नाव उंचावले असल्याची भावना ग्रामस्थांमधून व्यक्त होत आहे.

Back to top button
Don`t copy text!