फलटणमध्ये ‘दिया मेगा फेस्टिव्हल’चा भव्य सोहळा; जिजामाला नाईक निंबाळकर यांच्या हस्ते होणार उद्घाटन

दैनिक स्थैर्य • WhatsApp Channel
सातारा जिल्ह्यातील ताज्या बातम्या
थेट WhatsApp वर मिळवा
WhatsApp Channel JOIN करा ›

फलटण येथे १७ ऑक्टोबर रोजी दिया मेगा फेस्टिव्हल व कार्निवाल २०२६ चे आयोजन करण्यात आले असून जिजामाला नाईक निंबाळकर यांच्या हस्ते उद्घाटन होणार आहे.

स्थैर्य, फलटण, दि. १७ ऑक्टोबर : संकल्प ऑर्गनायझेशन बारामती, लायन्स क्लब ऑफ फलटण वेलनेस वॉरियर्स आणि जैन सोशल ग्रुप फलटण यांच्या संयुक्त विद्यमाने कोळकी येथील अनंत मंगल कार्यालयात दिया मेगा फेस्टिव्हल आणि कार्निवाल २०२६ चे आयोजन करण्यात आले आहे. या महोत्सवाचा भव्य उद्घाटन सोहळा सातारा जिल्हा परिषदेच्या माजी सदस्या सौ. ॲड. जिजामाला नाईक निंबाळकर व सौ. मनीषा नाईक निंबाळकर यांच्या हस्ते पार पडणार आहे.

प्रमुख मान्यवरांची उपस्थिती

या फेस्टिव्हलच्या उद्घाटन सोहळ्यास ज्येष्ठ पत्रकार अरविंद मेहता, उपनगराध्यक्षा सौ. प्रियदर्शनी भोसले आणि सौ. मनीषा नाईक निंबाळकर प्रमुख पाहुण्या म्हणून उपस्थित राहणार आहेत. या महोत्सवाच्या माध्यमातून विविध उपक्रम आणि प्रदर्शनांचे आयोजन करण्यात आले असून स्थानिक नागरिकांना मोठी पर्वणी उपलब्ध होणार आहे.

नागरिकांना उपस्थित राहण्याचे आवाहन

या कार्यक्रमाला नागरिकांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहावे, असे आवाहन संकल्प ऑर्गनायझेशनच्या सरिता मुथा, स्मिता शहा, स्वर शहा, जैन सोशल ग्रुपचे श्रीपाल जैन, नीना कोठारी, राजेश शहा तसेच लायन्स क्लब फलटण वेलनेस वॉरियर्सचे राजेंद्र कोठारी, स्वप्नील शहा आणि पंकज दोशी यांनी केले आहे.

हे देखील वाचा

Back to top button
कॉपी करू नका..!