‘फलटणकरांचा आशीर्वाद हीच माझी खरी ताकद !’ नगराध्यक्षपदाचे उमेदवार श्रीमंत अनिकेतराजेंचा निवडणुकीत ‘सुसंस्कृत’ संदेश !

दैनिक स्थैर्य • WhatsApp Channel
सातारा जिल्ह्यातील ताज्या बातम्या
थेट WhatsApp वर मिळवा
WhatsApp Channel JOIN करा ›

स्थैर्य, फलटण, दि. २० नोव्हेंबर : फलटण नगरपालिका निवडणुकीत नगराध्यक्षपदाचे उमेदवार, शिवसेनेचे (राजे गट) युवराज श्रीमंत अनिकेतराजे नाईक निंबाळकर यांनी अत्यंत भावनिक साद घालत निवडणुकीला एक वेगळी दिशा दिली आहे. त्यांनी फलटणकरांवर आपला पूर्ण विश्वास व्यक्त केला असून, “फलटणकरांचा आशीर्वाद हीच माझी खरी ताकद आहे,” असा ठाम विश्वास त्यांनी शहरवासियांना दिला आहे. त्यांच्या या वक्तव्यामुळे निवडणुकीचे वातावरण अधिकच सकारात्मक झाले आहे.

श्रीमंत अनिकेतराजे यांच्याकडून शहरवासियांना एक महत्त्वपूर्ण संदेश दिला जात आहे: “मी पदाच्या मोहासाठी नाही, तर फलटणच्या प्रत्येक कुटुंबाची सेवा करण्याची जबाबदारी म्हणून या निवडणुकीत उतरलो आहे.” या संदेशामुळे त्यांची भूमिका स्पष्ट होते की, त्यांचे लक्ष्य केवळ सत्ता मिळवणे नाही, तर सेवाभावी वृत्तीने कार्य करणे आहे. त्यांच्या या नम्र आणि सेवाभावी भूमिकेचे कार्यकर्त्यांसह सर्वसामान्य नागरिकांकडूनही स्वागत केले जात आहे.

श्रीमंत अनिकेतराजे हे उच्चशिक्षित आणि सुसंस्कृत व्यक्तिमत्त्व असल्याने त्यांच्याकडून एक वेगळ्या प्रकारच्या राजकारणाची अपेक्षा आहे. त्यांचे कार्यकर्ते आत्मविश्वासपूर्वक सांगत आहेत की, श्रीमंत अनिकेतराजे हे फलटणच्या राजकारणात सुसंस्कृत राजकारणाचा आदर्श वस्तुपाठ घालून देतील. विकासाचे नियोजन करताना आधुनिक दृष्टिकोन आणि लोकांप्रती आदर ही त्यांच्या नेतृत्त्वाची वैशिष्ट्ये असतील, असा विश्वास ‘राजे गटा’च्या कार्यकर्त्यांना वाटत आहे.

एकंदरीत, नगराध्यक्षपदाच्या या प्रतिष्ठेच्या लढाईत श्रीमंत अनिकेतराजे यांनी प्रचाराला सुरुवात करण्यापूर्वीच ‘सेवाभाव’ आणि ‘संस्कार’ या मूल्यांवर आधारित संदेश दिला आहे. लवकरच प्रचाराची रंगत सुरू होणार असून, फलटणकरांचा आशीर्वाद हीच आपली खरी ताकद मानणारे हे युवा नेतृत्व निवडणुकीच्या रणांगणात कशी मुसंडी मारते आणि मतदारांचा विश्वास कसा जिंकते, हे पाहणे औत्सुक्याचे ठरणार आहे.

हे देखील वाचा

Back to top button
कॉपी करू नका..!