

नागरिकांचा वाढता प्रतिसाद आणि मागणी लक्षात घेता, फलटणमध्ये ९ आणि १६ मे रोजी सकाळी १० वाजल्यापासून विशेष आधार कार्ड शिबीर आयोजित करण्यात आले आहे.
स्थैर्य, फलटण, दि. 08 मे : फलटण शहरातील नागरिकांचा वाढता प्रतिसाद आणि मागणी लक्षात घेऊन नगरसेविका सिद्धाली शहा यांनी पुन्हा एकदा ‘आधार कार्ड शिबिराचे’ आयोजन करण्याचा निर्णय घेतला आहे. हे शिबीर शनिवार, दिनांक ९ मे आणि शनिवार, दिनांक १६ मे रोजी आयोजित करण्यात आले असून, नागरिकांना या माध्यमातून आधार कार्डशी संबंधित विविध कामे करून घेता येणार आहेत.
दोन शनिवारी शिबिराचे आयोजन
नगरसेविका सिद्धाली शहा यांच्या कार्यालयात सकाळी १० वाजल्यापासून या शिबिराचे कामकाज सुरू होईल. ज्या नागरिकांना गेल्या काही दिवसांत वाढत्या गर्दीमुळे किंवा इतर कारणांमुळे आधार कार्ड काढणे अथवा त्यात दुरुस्ती करणे शक्य झाले नाही, त्यांच्या सोयीसाठी सलग दोन शनिवारी हे शिबीर उपलब्ध राहणार आहे.
नूतनीकरण आणि नवीन नोंदणीची संधी
या शिबिरामध्ये नवीन आधार कार्ड काढणे, तसेच जुन्या आधार कार्डमध्ये नाव, पत्ता, जन्मतारीख किंवा मोबाईल नंबर अद्ययावत करणे (Update) अशी कामे केली जाणार आहेत. शासनाच्या नियमानुसार आधार कार्ड वेळोवेळी अद्ययावत करणे आवश्यक असल्याने नागरिकांनी या सुविधेचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे.
सहभागाचे आवाहन
ज्या नागरिकांचे आधार कार्डचे काम अद्याप प्रलंबित आहे, त्यांनी आवश्यक कागदपत्रांसह या शिबिरास उपस्थित राहावे. आपल्या आधार कार्डचे नूतनीकरण आणि नूतन आधार कार्ड काढून घेण्यासाठी या संधीचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन सिद्धाली शहा यांनी केले आहे.
