फलटणमध्ये सकल हिंदू समाजाच्या वतीने भव्य ‘हिंदू संमेलना’चे आयोजन; २२ एप्रिलला होणार वैचारिक जागर

दैनिक स्थैर्य • WhatsApp Channel
सातारा जिल्ह्यातील ताज्या बातम्या
थेट WhatsApp वर मिळवा
WhatsApp Channel JOIN करा ›

फलटण येथे सकल हिंदू समाजाच्या वतीने बुधवार, २२ एप्रिल रोजी ‘हिंदू संमेलन’ आयोजित करण्यात आले आहे. निलेश धारायकर, नंदगिरी महाराज आणि माधुरी पवार यांचे हिंदुत्व आणि सामाजिक एकतेवर मार्गदर्शन लाभणार आहे.

स्थैर्य, फलटण, दि. २० एप्रिल : सकल हिंदू समाजाच्या वतीने फलटण शहरात हिंदुत्वाचा विचार आणि सामाजिक एकतेचा संदेश देण्यासाठी एका भव्य ‘हिंदू संमेलन’चे आयोजन करण्यात आले आहे. हे वैचारिक संमेलन येत्या बुधवार, दिनांक २२ एप्रिल २०२६ रोजी सायंकाळी ५.३० वाजता लक्ष्मीनगर येथील महाराजा मंगल कार्यालय येथे पार पडणार आहे.

धर्मरक्षण आणि संस्कृती संवर्धनावर होणार मार्गदर्शन:

सध्याच्या काळात समाजातील एकजूट आणि सांस्कृतिक जाणीव जागृत ठेवणे आवश्यक बनले आहे. याच पार्श्वभूमीवर या संमेलनात धर्मरक्षण, हिंदू संस्कृतीचे संवर्धन आणि समाजातील ऐक्य या अत्यंत महत्त्वाच्या विषयांवर सविस्तर मार्गदर्शन केले जाणार आहे.

या कार्यक्रमासाठी प्रमुख वक्ते म्हणून श्री. निलेश धारायकर उपस्थित राहणार असून, ते ‘हिंदुत्व आणि सामाजिक संघटन’ या विषयावर उपस्थितांना मार्गदर्शन करणार आहेत. तसेच, या विचारमंथनासाठी धर्माचार्य तपोनिधी शिवयोगी नंदगिरी महाराज आणि मातृशक्ती माधुरी नितीन पवार यांचीही प्रमुख उपस्थिती व आशीर्वाद लाभणार आहेत.

‘चला, एकत्र येऊया आणि संस्कृतीचा अभिमान वाढवूया!’:

“चला, एकत्र येऊया आणि आपल्या संस्कृतीचा अभिमान वाढवूया!” असा प्रेरणादायी संदेश आयोजकांकडून देण्यात आला आहे. या संमेलनाच्या माध्यमातून समाजामध्ये सांस्कृतिक जाणीव आणि ऐक्य अधिक बळकट करण्याचा आयोजकांचा मुख्य उद्देश आहे.

तरी फलटण शहर व तालुक्यातील सर्व नागरिकांनी, तसेच हिंदुत्वनिष्ठ कार्यकर्त्यांनी या संमेलनास मोठ्या संख्येने उपस्थित राहावे आणि या विचारजागरात सहभागी व्हावे, असे जाहीर आवाहन ‘सकल हिंदू समाज, फलटण’ यांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

हे देखील वाचा

Back to top button
कॉपी करू नका..!