
स्थैर्य, फलटण, दि. 14 सप्टेंबर: फलटण तहसील कार्यालयातील ‘आपले सरकार’ सेवा केंद्रामार्फत दिल्या जाणाऱ्या विविध सेवांचा दर्जा सुधारण्यासाठी आणि त्या अधिक गतिमान करण्यासाठी, प्रशासनाने आता थेट नागरिकांकडूनच अभिप्राय आणि मूल्यांकन मागवले आहे. फलटणचे तहसीलदार डॉ. अभिजित जाधव यांनी यासंदर्भात एक आवाहन प्रसिद्ध केले आहे.
तहसीलदार डॉ. अभिजित जाधव यांनी कळवले आहे की, ‘आपले सरकार’ सेवा केंद्रामार्फत मिळणाऱ्या विविध सेवांबाबत नागरिकांनी आपला अभिप्राय एका ऑनलाइन फॉर्मद्वारे नोंदवावा. यासाठी एक विशेष लिंक आणि क्यूआर कोड जारी करण्यात आला आहे. ज्या नागरिकांनी या केंद्रातून विविध दाखले किंवा इतर सेवांचा लाभ घेतला आहे, त्यांनी या फॉर्मद्वारे आपले मत, सूचना आणि अनुभव कळवावेत.
नागरिकांकडून मिळालेल्या या अभिप्रायामुळे आणि मूल्यांकनामुळे सेवांमधील त्रुटी दूर करून त्या अधिक कार्यक्षम आणि नागरिक-स्नेही करण्यास मदत होणार आहे. तरी जास्तीत-जास्त नागरिकांनी या उपक्रमात सहभागी होऊन प्रशासनाला सहकार्य करावे, असे आवाहन तहसीलदार डॉ. अभिजित जाधव यांनी केले आहे.

