प्रभाग ११ मध्ये संदीप चोरमले यांची दमदार प्रचारझेप


स्थैर्य, फलटण, दि. २३ नोव्हेंबर : प्रभाग क्रमांक ११ मध्ये सुरू असलेल्या नगरपालिका निवडणुकीच्या रणधुमाळीत भाजपचे उमेदवार संदीप चोरमले यांनी प्रचाराची चाके भन्नाट गतीने फिरवली आहेत. प्रभागात तिरंगी लढतीचं वातावरण असलं तरी, चोरमले यांच्या प्रचारामुळे स्थानिक राजकारणात वेगळंच चैतन्य आल्याचं चित्र दिसत आहे.

सकाळपासून रात्रीपर्यंत प्रत्येक गल्ली-बोळातून फिरत मतदारांशी प्रत्यक्ष संवाद साधण्यावर त्यांचा भर आहे. वयोवृद्धांपासून नवमतदारांपर्यंत सर्वांचा प्रतिसाद उत्साहवर्धक मिळत असल्याने, प्रभागात चांगलीच चर्चा रंगू लागली आहे. कार्यकर्त्यांच्या जोशपूर्ण उपस्थितीमुळे प्रचारयंत्रणेने वेग पकडला आहे.

चोरमले यांनी मतदारांसमोर मांडलेला मुख्य मुद्दा म्हणजे — सर्वांगीण, नियोजनबद्ध आणि टिकाऊ विकास. प्रभागातील पायाभूत सुविधा, पाणीपुरवठा, रस्ते, नगरप्रभागाच्या सोयी-सुविधा आणि स्वच्छतेसंदर्भातील अडचणी सोडवण्यासाठी ते ठोस पावले उचलणार असल्याचं ते मतदारांना आश्वस्त करत आहेत.

त्यांच्या या अभियानाला माजी खासदार रणजितसिंह नाईक निंबाळकर आणि आमदार सचिन पाटील यांच्या नेतृत्वाचा पाठिंबा मिळत असल्यामुळे चोरमले यांची विश्वासार्हता अधिक दृढ झाल्याचं दिसतं. “शहर व प्रभाग या दोन्हींच्या विकासाची गती वाढवायची असेल, तर समन्वयित नेतृत्वाची गरज आहे,” असं सांगत ते मतदारांना योग्य नेतृत्वाची निवड करण्याचं आवाहन करत आहेत.

प्रभाग ११ मध्ये तिरंगी लढत निश्चितच रंगतदार ठरणार आहे; परंतु चोरमले यांनी विकासाचे ठोस मुद्दे, मजबूत संघटना आणि वरिष्ठ नेत्यांचे मार्गदर्शन या त्रिसूत्रीच्या जोरावर आपली बाजू अधिक प्रभावी बनवली आहे. आगामी काही दिवसांत त्यांच्या प्रचाराचा कल कोणत्या दिशेने जातो, याकडे राजकीय वर्तुळाचे लक्ष लागले आहे.


Back to top button
Don`t copy text!