‘स्वच्छता आणि आरोग्याला प्राधान्य!’ प्रभाग ११ मध्ये संदीप चोरमले यांचे आश्वासन; ‘सुविधांसाठी भाजपला विजयी करा’!


स्थैर्य, फलटण, दि. 28 नोव्हेंबर : प्रभाग ११ चे भाजप उमेदवार संदीप चोरमले यांनी मतदारांना स्वच्छता आणि आरोग्याचे आश्वासन दिले आहे. निवडून आल्यास प्रभागात स्वच्छता आणि आरोग्याला प्राधान्य देण्याचा आपला मानस असल्याचे त्यांनी सांगितले.

त्याचबरोबर नागरिकांना मुबलक प्रमाणात सुविधा उपलब्ध करून द्यायच्या आहेत. रस्ते, पाणी आणि वीज यांसारख्या मूलभूत गरजांची पूर्तता त्वरित करण्याचा त्यांचा उद्देश आहे.

हे सर्व काम प्रभावीपणे करण्यासाठी भाजप उमेदवारांना विजयी करा, असे कळकळीचे आवाहन त्यांनी मतदारांना केले आहे. केंद्रात आणि राज्यात असलेल्या भाजपच्या पाठबळामुळे विकास योजना वेगाने पूर्ण होतील.

एकंदरीत, संदीप चोरमले यांनी स्वच्छ आणि आरोग्यपूर्ण प्रभाग तयार करण्याच्या मुद्द्यावर भर दिला आहे. मूलभूत सुविधांची गुणवत्ता सुधारण्यासाठी त्यांनी मतदारांची साथ मागितली आहे.

 


Back to top button
Don`t copy text!