
स्थैर्य, फलटण, दि. 13 ऑक्टोबर : सणासुदीच्या काळात आपले दुचाकी खरेदीचे स्वप्न साकार करण्यासाठी गजानन सुझुकीने फलटणकरांसाठी आकर्षक ‘दिवाळी धमाका’ ऑफर जाहीर केली आहे. या योजनेअंतर्गत, नवीन सुझुकी दुचाकी खरेदी करणाऱ्या ग्राहकांना मारुती डिझायर कार, सुझुकी जिक्सर बाईक आणि स्मार्टफोन जिंकण्याची संधी मिळणार आहे.
या दिवाळीनिमित्त, गजानन सुझुकीच्या कोणत्याही दुचाकीच्या खरेदीवर ग्राहक लकी ड्रॉमध्ये सहभागी होऊ शकतील. या लकी ड्रॉमधून ५ भाग्यवान विजेत्यांना मारुती सुझुकी डिझायर कार, ५ विजेत्यांना सुझुकी जिक्सर एसएफ २५० बाईक्स आणि २५ विजेत्यांना स्मार्टफोन बक्षीस म्हणून दिले जाणार आहेत.
या बंपर बक्षिसांव्यतिरिक्त, ग्राहकांसाठी इतरही अनेक खास ऑफर्स ठेवण्यात आल्या आहेत. यामध्ये ५,००० रुपयांपर्यंतचा एक्सचेंज बोनस, १० वर्षांपर्यंतची एक्सटेंडेड वॉरंटी, १०० टक्क्यांपर्यंत कर्ज सुविधा आणि ‘नो हायपोथिकेशन’ यांसारख्या आकर्षक योजनांचा समावेश आहे, ज्यामुळे दुचाकी खरेदी करणे अधिक सोपे झाले आहे.
या ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी आणि अधिक माहितीसाठी, फलटण येथील गजानन सुझुकीच्या आउटलेटला भेट द्यावी किंवा ८६०००१३९४८ या क्रमांकावर संपर्क साधावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे.