प्रभाग १२ मध्ये भाजपचे अरुण खरात सक्रिय ! ‘मागील कामे आणि भविष्यातील विकासा’चा हिशेब मतदारांसमोर !


स्थैर्य, फलटण, दि. २२ नोव्हेंबर : फलटण नगरपालिका निवडणुकीत प्रभाग क्रमांक १२ मधून भारतीय जनता पार्टीचे (भाजप) उमेदवार अरुण खरात यांनी आपला प्रचार अधिक गतिमान केला आहे. सध्या त्यांनी मतदारांच्या गाठीभेटीवर अधिक जोर दिला असून, प्रभागात त्यांनी यापूर्वी केलेली मदत आणि भविष्यात करावयाच्या कामांची योजना मतदारांसमोर मांडत आहेत. मतदारांच्या सार्वजनिक सुविधांबाबतच्या अडी-अडचणी सोडवण्यावर त्यांचा मुख्य भर आहे.

अरुण खरात मतदारांशी संवाद साधताना त्यांनी केलेल्या सामाजिक आणि आरोग्यविषयक कामांना उजाळा देत आहेत. विशेषतः कोरोना काळात केलेली मदत, प्रभागातील स्वच्छतेच्या कामात दिलेले योगदान, तसेच वेळोवेळी राबवलेली आरोग्य शिबिरे आणि व्याख्यानमाला आयोजित करून राबवलेले उपक्रम, याची आठवण ते मतदारांना करून देत आहेत. ही कामे त्यांची जनसामान्यांशी असलेली बांधिलकी दाखवतात.

केवळ सामाजिक कार्यच नाही, तर प्रभागातील पर्यावरणासाठी त्यांनी केलेले वृक्षारोपण आणि गरजू विद्यार्थ्यांना शैक्षणिक मदत या कामांचीही चर्चा प्रचारात होत आहे. या सर्व कामांमधून अरुण खरात यांनी प्रभागात आपली एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. या कामांच्या जोरावर ते मतदारांना विश्वास देत आहेत की, नगरसेवक म्हणून निवडून आल्यास, या सुविधांमध्ये आणखी वाढ करतील.

एकंदरीत, प्रभाग क्रमांक १२ मध्ये अरुण खरात यांनी मागील कामे आणि भविष्यातील विकासकामे यांचा योग्य समन्वय साधून आपला प्रचार प्रभावी केला आहे. सामाजिक कामाची पार्श्वभूमी आणि मतदारांच्या समस्या सोडवण्याचा निर्धार यामुळे ते प्रभागात नागरिकांचा विश्वास संपादन करत आहेत. भाजपच्या चिन्हावर लढणारे अरुण खरात या निवडणुकीत किती यशस्वी होतात, हे पाहणे महत्त्वाचे ठरणार आहे.


Back to top button
Don`t copy text!